अर्पिता खान शर्माने सलमा खानला तिच्या वाढदिवसानिमित्त एका सुंदर नोटसह शुभेच्छा दिल्या: ‘माझ्या पहिल्या मित्राला, माझा सर्वात चांगला मित्र…’

0
24

अर्पिता खान शर्माने बुधवारी तिची आई सलमा खानला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. तिने सोशल मीडियावर तिची आई, पती आयुष शर्मा आणि दोन मुले, अहिल आणि आयत यांच्यासह स्वतःचे वैशिष्ट्य असलेले कौटुंबिक चित्र शेअर केले. चित्रासोबत, अर्पिताने सलमाला “जगातील सर्वोत्कृष्ट आई” असे संबोधत मनापासून लिहिले आहे.

तिने इंस्टाग्रामवर लिहिले, “माझ्या पहिल्या मित्राला, माझा चांगला मित्र आणि माझा कायमचा मित्र. मला तुझ्याशी लढायला आवडते, मला तुझ्याभोवती बॉस करायला आवडते, मला तुझ्याशी गप्पा मारायला आवडते आणि सर्वात जास्त मला हे जाणून घेणे आवडते की तू नेहमी माझ्यासाठी आहेस आणि तू नेहमी माझ्या पाठीशी असेल. आमच्या कुटुंबाच्या खडकावर आम्ही तुमच्यावर खूप प्रेम करतो आणि तुम्हाला आमच्या जीवनात मिळाल्याबद्दल आम्ही खरोखर धन्य आहोत. जगातील सर्वोत्तम आई @salmakhan1942 यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा”

अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी सलमा खानला तिच्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देण्यासाठी अर्पिता खान शर्मासोबत सामील झाली कारण तिने अर्पिताच्या पोस्टवर टिप्पणी केली, “प्रिय सलमा आंटीला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा ♥♥.”

अरबाज खाननेही थ्रोबॅक फोटोसह आईला शुभेच्छा दिल्या. फोटो शेअर करत त्याने लिहिले, “हॅपी बर्थडे मामा.”

सलमा खानचा वाढदिवस अरबाज खानने आई सलमा खानला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या.

सलमा खान ही पटकथा लेखक सलीम खान यांची पहिली पत्नी आहे. एकत्र ते पालक आहेत सलमान खान, अरबाज खान, सोहेल खान, अलविरा खान आणि अर्पिता खान. यापूर्वी एका मुलाखतीत डॉ. सलमानने तो त्याच्या आईच्या किती जवळ आहे हे शेअर केले होते आणि स्वतःला मामाचा मुलगा म्हणवून घेत असे.

1990 मध्ये फिल्मफेअरला दिलेल्या मुलाखतीत सलमान म्हणाला, “माझ्यासोबत घडलेली सर्वात चांगली गोष्ट माझ्या आईची आहे. मी का सांगू शकत नाही, स्पष्टीकरण आवश्यक आहे असे मला वाटत नाही. आमचं खूप छान जमतं कारण मुळात मी आईचा मुलगा आहे. तिला दुःखी पाहणे मला सहन होत नाही.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here