IND vs SA: टेस्ट सीरीज से पहिले दक्षिण आफ्रिका कोला मोठा झटका

0
26

चाचणी सीरीज प्रथम दक्षिण आफ्रिकेचा मोठा झटका लगा आहे. दक्षिण आफ्रिका बोर्ड ट्विटरने या गोष्टीची माहिती दिली आहे.

स्पोर्ट्स डेस्क | द्वारा संपादित: सत्यम दुबे | रोजी अपडेट केले: 21 डिसेंबर 2021, 04:12:55 PM

एनरिक नॉर्टजे (फोटो क्रेडिट: फाइल फोटो)

नवी दिल्ली:

भारत आणि दक्षिण आफ्रिकेतील खेळे जाने वाले टेस्ट सीरीज प्रथम दक्षिण आफ्रिकेला मोठा झटका लगा आहे. टीम के तेज गेंदबाज एनरिच रॉकियाला झटका मारून पूर्ण सीरीज बाहेर गेले आहेत. क्रिकेट दक्षिण आफ्रिकेने आज आपली टिप्पणी दिली आहे. या क्रिकेटच्या साउथने सांगितले की, एनरिच नॉर्कियाला फटका बसला आहे कारण तीन सामन्यांची #BetwayTestSeries बाहेर गेली आहे. त्यांची जागा पर कोई रिप्लेसमेंट नहीं आएगा.

28 साल के नॉर्किया ने इस साल टेस्ट मध्ये विहीर गेंदबाजी की. ते पाच कॉलों मध्ये 20.76 ची सरासरी 25 विकेटसाठी आहेत. त्यांनी त्यांच्या सर्वोत्तम प्रदर्शनाची माहिती दिली आहे तो या वर्षी 56 रन देकर 6 विकेट आपले नाव आहे. त्यामुळे हे वर्ष त्यांनी 2 बार 5 विकेट आपले नाव दिले आहे.

हेही वाचा: IPL 2022: केवल 6 गेंद मारकर थकवा देता ये खेळाडू, अब CSK आणि धोनी लेने को बेताब

आईपीएल 2022 साठी दिल्ली कॅपिटल्स ने त्यांचे रिटेन केले आहे. एनरिच नॉर्किया के चोटिल से दिल्ली कैल्स भी चिंतित होगा. दिल्ली कॅपिटल्स ने नॉर्किया को चौथे नंबर पर रिटेंशन दी है. दिल्ली कॅपिटल्स ने नॉर्किया को 6.50 करोड मध्ये आईपीएल 2022 साठी रिटेन केले आहे.

आईपीएल नॉर्किया प्रदर्शन की बात करा आईपीएल 2021 मध्ये नार्किया ने 8 मुकाबला प्रश्न आहे. 6.16 के इकॉनॉमी पासून 12 विकेट आपले नाव दिले आहे. त्याच प्रदर्शनासाठी कारण दिल्ली कॅपिटल्स ने आईपीएल 2022 साठी आपली टीम समाविष्ट केली आहे.संबंधित लेख

प्रथम प्रकाशित : 21 डिसेंबर 2021, 04:12:55 PM

सर्व नवीनतम साठी क्रीडा बातम्या, क्रिकेट बातम्या, Download News Nation अँड्रॉइड आणि iOS मोबाइल अॅप्स.LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here